디시인사이드

언어변경
Nồi nấu mì ăn liền / 2 tuần sử dụng

3fb8c32fffd711ab6fb8d38a47e2272f4473c91437a430acd1cb7e02eaee9d0d3a6ec017c834cf390aaca046e19ef81ea6225a56a940c887

Tôi có một số Điểm M nên tôi thường xuyên sử dụng chúng và [Nồi nấu mì ăn liền] đột nhiên hết hàng tại M-Mall.

Tôi đã nghĩ đến việc mua nó từ lâu rồi, nên tôi quyết định mua vì tôi nghĩ nó đáng giá 99.000 won.

3fb8c32fffd711ab6fb8d38a46e2272f1f6964761530ecf839c0e94e1270d6b96d2088b4c2b51c95552939b68dc84899de09528a6786105b

Nó đã đến ngay ngày hôm sau

3fb8c32fffd711ab6fb8d38a4483746f32108c8fe154334b82bd6cd28581ca16126e48938a7fcbb3a287f73d

Chiếc máy này có kích thước nhỏ. Người ta sử dụng nó bằng cách đổ đầy 2 lít nước vào một bình nước.

3fb8c32fffd711ab6fb8d38a4583746f658ec63df09d7275d56dc95c4d542a62084bbfbc1c73ee27001d3dec

Nó tự động nấu.

3fb8c32fffd711ab6fb8d38a4283746ffaab732d4910dff25230d5358b9d729595173c207e484d1006542fbc

Giống như mì Ramyeon mà bạn có thể mua và ăn ở Sông Hàn.

Nhưng giá của hộp đựng mì tôi dùng thì đắt.;;;


3fb8c32fffd711ab6fb8d38a4383746fc583501629b934a2e3b340f8dd5682c29feea3f106b9c1df1154a730


3fb8c32fffd711ab6fb8d38a4083746f74693231cd53e6461b777c9ef5acd4b31bc881d813fe4648ccd74f5a

Ăn kèm với gimbap (bạn cũng có thể cho thêm trứng vào)

3fb8c32fffd711ab6fb8d38a4183746f6447062e83b4442a87bf6e866e8aa3149cebd9c629aeb0be34aec485

Dễ dàng + ngon miệng

3fb8c32fffd711ab6fb8d38a4e83746fc0da9d80057bccd2fccf56cef8a776e552c2be4828852cdd408b6e80

[Jjapaghetti] cũng có thể

3fb8c32fffd711ab6fb8d38a4f83746ffd0e5ba9cf52ec47498fe01d6647cec2016740596f0fae1fb11a3004

Nó ngon lắm. Điểm trừ duy nhất là bạn sẽ ăn quá nhiều mì ramen;;;

Trước đây tôi thường ăn khoảng 3 gói mì mỗi tuần, nhưng sau khi mua mì, tôi nghĩ mình sẽ ăn ít nhất 5 gói mỗi tuần.


  • 19
  • 8
sắp xếp:
'Đồ ăn'Bí danh trong bảng là biệt danh được khuyến nghị trong bảng. (Bạn có thể nhập biệt danh của mình trực tiếp khi xóa nó.)
더보기